ไคร อยู่วิเศษชัยชาญ คลองขนาก บ้างครับ

Moderator: ฅนแถววิเศษ, nungning, ชูชีพ

ไคร อยู่วิเศษชัยชาญ คลองขนาก บ้างครับ

โพสต์ โดย อ๊ะครับ » 23 ก.ค. 2013, 20:26

ไคร อยู่คลองขนาก บ้างครับ ผมปั่นที่ลพบุรี แต่กลับอ่างทองเกือบทุกอาทิตย์ หรือไกล้ก็ได้ครับ บอกผมหน่อยครับ
คุณเท่านั้น ที่เปลี่ยนแปลงชีวิตของคุณเองได้ ชีวิตของเราใช้ซะ

Re: ไคร อยู่วิเศษชัยชาญ คลองขนาก บ้างครับ

โพสต์ โดย Art.hem » 10 ม.ค. 2014, 22:00

อยู่ใกล้กัน ผมอยู่ถัดไปจากวัดน้ำพุโลนึง :D