ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานไปบริจาคสิ่งของช่วยเหลือเด็กๆโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนแพรกตะคร้อ

Moderator: chaam1

Re: ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานไปบริจาคสิ่งของช่วยเหลือเด็กๆโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนแพรกตะคร้อ

โพสต์ โดย tumudomchai » 11 ก.ค. 2012, 12:21

โม่ H2 เขียน:ท่านที่อยู่ หัวหินเจอกันที่หน้าร้าน โม่ 6.30น.ครับ ล้อหมุน 7.00 น.ครับ
นัดเจอรวมตัวกับ กลุ่มชะอำ 7.30-8.00 น. ที่แยกบายพาสครับ ออกเดินทางไปหนองพลับ
ช่วยเปิดงาน กีฬาหนองพลับ 8.30 น.-10.00 น
@10.00น. ออกเดินทางจากหนองพลับมุ่งสู่ โรงเรียนตำรวจชายแดนแพรกตะคร้อ
ระยะทางจากหนองพลับ-โรงเรียน ประมาณ 65 กิโลเองครับ....
13.00 น.เลื้ยงอาหารกกลางวัน และแจกของ เล่นเกมส์กับเด็กๆ
15.30 น. โดยประมาณเดินทางกลับสู่ หัวหิน-ชะอำำครับ
จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ........

ท่านใดสนใจแจ้งรายชื่อด่วนครับ.... (เพื่อเตรียมรถรับกลับครับ)

เยี่ยมครับ :D :D :D
ชมรมชะอำไบค์ viewtopic.php?f=397&t=288818&start=690

Re: ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานไปบริจาคสิ่งของช่วยเหลือเด็กๆโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนแพรกตะคร้อ

โพสต์ โดย cha-am2 » 11 ก.ค. 2012, 21:17

[album][/album]
ยินดีที่ทุกท่าน จะร่วมปั่นไปทำบุญ โดยพร้อมเพรียงกัน

จาก ประธานชมรม ชะอำไบค์ ( ณ,เดช กุ๊กินะจ๊ะ )

โพสต์ โดย โม่ H2 » 12 ก.ค. 2012, 09:26

cha-am2 เขียน:[album][/album]
ยินดีที่ทุกท่าน จะร่วมปั่นไปทำบุญ โดยพร้อมเพรียงกัน

จาก ประธานชมรม ชะอำไบค์ ( ณ,เดช กุ๊กินะจ๊ะ )

ชอบชื่อประธานจังเลยครับ..... :o
L.P.R. BICYCLE (ลานพระรูปฯ)
BICYCLES MAINTENANCE AND REPAIR HUA-HIN THAILAND
https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%A ... 5129794398

โพสต์ โดย Newteerawat » 12 ก.ค. 2012, 20:44

โม่ H2 เขียน:

ชอบชื่อประธานจังเลยครับ..... :o

:o :o :o

โพสต์ โดย tumudomchai » 13 ก.ค. 2012, 16:11

สวัสดีครับพี่ณเดช :D :D :D :D :shock: :shock:
ชมรมชะอำไบค์ viewtopic.php?f=397&t=288818&start=690

โพสต์ โดย Newteerawat » 15 ก.ค. 2012, 19:24

ขอบคุณยาพี่เจียบมากครับบไม่ได้ยาพี่ผมคงแย่่55+ยาได้ผลเรวดีกินไม่ถึง30นาทีดีขึ้นเยอะเลยย*--*

รอชมรูปปจะมีรูปผมป่าววา :lol: :lol:

โพสต์ โดย TROJAN » 15 ก.ค. 2012, 22:16

ขอบคุณพี่กรดสำหรับรถเดินทางกลับครับ ทริปนี้สนุกมาก จัดหนักดีครับ ทริปหน้าขอหนักฯอีกครับ :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย songkod » 16 ก.ค. 2012, 08:09

TROJAN เขียน:ขอบคุณพี่กรดสำหรับรถเดินทางกลับครับ ทริปนี้สนุกมาก จัดหนักดีครับ ทริปหน้าขอหนักฯอีกครับ :mrgreen: :mrgreen:

ไม่เป็นไรครับ หนักจริง เล่นเอาเกือบค่ำเลยครับ
CHA-AM BIKE

โพสต์ โดย bb12 » 16 ก.ค. 2012, 10:24

songkod เขียน:
TROJAN เขียน:ขอบคุณพี่กรดสำหรับรถเดินทางกลับครับ ทริปนี้สนุกมาก จัดหนักดีครับ ทริปหน้าขอหนักฯอีกครับ :mrgreen: :mrgreen:

ไม่เป็นไรครับ หนักจริง เล่นเอาเกือบค่ำเลยครับ

ขอบคุณครับคุณกรตสำหรับรถเดินทางกลับเช่นกันครับ..ปั่นสนุกครับทริปนี้ แถมได้บุญกลับบ้านด้วยครับ... :D
ตอนแรกตั้งใจไว้ว่าจะปั่นไปและปั่นกลับ..แต่พอไปถึงเริ่มลังเล ทางลูกรัง10กว่าโลไม่ธรรมดา แล้วฝนดันตกอีก... :oops: เลิกคิดเรื่องปั่นกลับเลยครับ :lol: :lol:
ขอบคุณพี่ๆชะอำไบค์ครับสำหรับทริปดีๆแบบนี้.. :D

และขอบคุณคุณกรตครับ ถ้าไม่ได้รถตู้คุณกรตผมคงได้ปั่นลุยโคลน ลูกรัง สมดั่งตั้งใจ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆอีกครั้งครับ.....:D :D

โพสต์ โดย Newteerawat » 16 ก.ค. 2012, 17:43

:lol: :lol: :lol: