เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

Moderator: โส(เสือดำ)

Re: เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 05 มี.ค. 2012, 10:14

:P เก่งมากครับ..เต่า..นำไปโชว์..และพูดกันที่ห้องใหญ่ได้เลยนะครับ..
..เชิญชวนพี่น้องทุกท่านด้วยครับ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠

Re: เปิดแล้วจ้าๆกระดานใหม่ที่รอคอย

โพสต์ โดย tpinvises » 27 มี.ค. 2012, 19:00

เชียงใหม่วงกลม 715 (Small).jpg
สวัสดี พี่โส และเพื่อนๆท่าน ขอแสดงความยินดี เสือห้าภาค ที่ได้มีบ้านของตนเองแล้ว (ธง ท่าจีน , เม้ง สุพรรณ)

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 27 มี.ค. 2012, 20:44

:P สวัสดีครับ 2 เสือ 5 ภาคสุพรรณบุรี ..ไปทริปไหนกันมาบ้างครับ..ไม่ค่อยได้พบกันนานเลย..
..มีอะไรก็ส่งข่าวที่ห้องจักรยานเสือ 5 ภาคของพวกเราได้นะครับ
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠