" ทริปปั่นอึดองศาเดือด หม้อน้ำแตก ภาค 2.."

Moderator: โส(เสือดำ)

Re: " ทริปปั่นอึดองศาเดือด หม้อน้ำแตก ภาค 2.."

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ » 18 มิ.ย. 2012, 23:54

พ่อก็ค่อยๆใส่ซิมันเจ็บและรัดไปหมด(ถุงเท้าคงจะคู่เล็กไป) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง

Re: " ทริปปั่นอึดองศาเดือด หม้อน้ำแตก ภาค 2.."

โพสต์ โดย เสือกลัวหมา » 19 มิ.ย. 2012, 22:09

สนใจเส้น ทาง แต่ คงไม่มี โอกาสได้ไปปั่น
(แต่อนาคตไม่แน่)
เคยไปทางรถยนต์ แถว ภูคูณ ถนน-เขา สูงสวยมาก

พอมี Profile ความสูงไหมครับ
อยากรู้ เทียบกับ บ้านเรา

ขอบคุณครับ
สุภาษิต : ขิง ก็ รา ขา ก็ แรง

โพสต์ โดย เสือดอนดี » 23 มิ.ย. 2012, 22:02

...สวัสดีรอบวงครับ ไม่ค่อยได้ผ่านมาบ้านนี้ซะนานเลย ปักหมุดฝังเข็มไว้ด้วยครับทริปนี้ พี่เสี่ยว ขอภาวนาว่าอย่าให้ตัวเองเดี้ยงซะก่อนล่ะกันครับ... :D :D :D

โพสต์ โดย yosotic » 18 ก.ค. 2012, 12:44

ถัามีโอกาส...อยากไปด้วย

:P :P :P :geek:
ไปให้ถึงแล้วรู้จัก "พอ"