♦♦♦ นำนานาสาระ..ที่น่าศึกษาเกี่ยวกับเรื่องจักรยานมาฝากพี่น้องชาวเสือครับ ♦♦♦

Moderator: โส(เสือดำ)

♦♦♦ นำนานาสาระ..ที่น่าศึกษาเกี่ยวกับเรื่องจักรยานมาฝากพี่น้องชาวเสือครับ ♦♦♦

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 27 พ.ค. 2012, 16:09

:twisted: ..ขออนุญาตนำนานาสาระ..เกี่ยวกับความรู้เรื่องจักรยานที่น่าศึกษามาฝากไว้ที่นี่ด้วยครับ..
..ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่รวบรวมมาไว้เป็นประโยชน์กับพี่น้องชาวเสือด้วยนะครับ..
..viewtopic.php?f=59&t=366686
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠