รายชื่อผู้ลงเสียงสนับสนุนเปิดเบอร์ดชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต

โพสต์ โดย Wuthichai » 30 ม.ค. 2012, 12:59

สนับสนุนครับ เคยเห็นทีมนี้ปั่นกันเป็นกลุ่ม ดูดีครับ
ทีมงานขาอ่อน...หาดคลองม่วงทีม กระบี่ครับ
Arnon

โพสต์ โดย Khan Yuk Yik » 01 ก.พ. 2012, 00:45

ทีมนี้คนเยอะ ไปไหนก็เจอเสือถลาง
ยินดีกับชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต จร้าาา:D

โพสต์ โดย jim jazz » 01 ก.พ. 2012, 09:41

Khan Yuk Yik เขียน:ทีมนี้คนเยอะ ไปไหนก็เจอเสือถลาง
ยินดีกับชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต จร้าาา:D

ทีมถลางนับวันจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ จนจำหน้ากันไม่หมดแล้ว :lol:
ขอบคุณมากครับ

ร่วมแสดงความยินดีกับเสือถลางได้แล้วนะครับ ตามลิค์นี้ครับ

viewtopic.php?f=434&t=440339

โพสต์ โดย jim jazz » 01 ก.พ. 2012, 09:44

ในนามของชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต ขอขอบคุณทุกท่านทุกคะแนนเสียง ที่มีส่วนพลักดัน
ให้เกิดบอร์ดชมรมจักรยานถลางจ.ภูเก็ต ขึ้นมา

หวังเป็นอย่างยิ่งว่า ต่อไปเราจะได้ร่วมแลกเปลี่ยนพูดคุยกัน
ในโอกาศต่อๆไปนะครับ หากมีโอกาศเดินมาจ.ภูเก็ต
เสือถลางยินดีบริการครับ
ขอบคุณครับ
:D

Re: รายชื่อผู้ลงเสียงสนับสนุนเปิดเบอร์ดชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต

โพสต์ โดย Nid PhuketMemorial » 05 ก.พ. 2012, 11:20

อีกหนึ่งเสียงจากมือใหม่ อ.เมือง ภูเก็ต นะครับ

เธียรสินธุ์ ติยพงศ์พัฒนา (นิด)
65/576 มบ.ภูเก็ตวิลล่าสวนหลวง
ถ.ดาวรุ่งตัดใหม่ ต.วิชิต อ.เมือง
จ.ภูเก็ต 83000

มือถือ 08 1691 5617
ประสบการณ์ จะสั่งสอน

Re: รายชื่อผู้ลงเสียงสนับสนุนเปิดเบอร์ดชมรมจักรยานถลาง จ.ภูเก็ต

โพสต์ โดย Tigerno ทุ่งถลาง » 24 ก.พ. 2012, 04:55

ขอสนับสนุนด้วยคนครับ>>>คนบ้านเดียวกานคราบบบบบบ :lol: :lol: :lol:
~~~ปั่นให้ไกล ไปให้สุดๆ>>>หยุด...คอยกันมั่งต๊ะ ! ~~~ ก.เอย กอไก่ ข.ไข่ อยู่ในกางเกง ค.ควายยานโตงเตง อยู่ในกางเกง ค.คน ~~~

โพสต์ โดย PEKOPOL » 06 พ.ค. 2013, 15:37

ขอสนับสนุนด้วยครับ อาจจะช้าไปบ้าง
พ.จ.อ.สุรพล ไตรรัตน์ (คนถลาง ภูเก็ต)
ค่ายจุฬาภรณ์ อ.เมือง
จ.นราธิวาส

โพสต์ โดย Rookie Rock » 22 พ.ค. 2013, 12:34

เอก ต.ป่าคลอก อ.ถถาง จ.ภูเก็ต ให้สบับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ
...กินอาหารให้ถูกต้อง ฝึกซ้อมให้ถูกต้อง พักผ่อนให้ถูกต้อง....

โพสต์ โดย sirius » 22 พ.ค. 2013, 16:29

สนับสนุน...เช่นกันครับ...
ความสุขเล็กน้อย...ที่ได้ชื่นชม...Chro-moly
หากหลุดพ้นจาก “อลู” แล้ว ให้หันมาเล่น “โคโม” แทน

โพสต์ โดย เฉลิมชัย คลองงาม » 22 พ.ค. 2013, 16:54

ร่วมสนับสนุนครับ นาย เฉลิมชัย คลองงาม
ไม่ต้องทำตัวให้ใครชมว่า...ดี แค่ใหัรู้ว่าจิตสำนึกที่เรามีมัน...ดี...ก็พอ