ตุลาคม54 +พฤศจิกายน54

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ชมรมจักรยานถลางชวนคุย

โพสต์ โดย M6 » 01 ธ.ค. 2011, 10:15

vtv เขียน:สวัสดีทุกคนรอบบวงครับ :mrgreen: :D

หวัดดัครับโกวีขาแรง เสือจิมหายไปไหน :D

โพสต์ โดย jim jazz » 01 ธ.ค. 2011, 12:32

เพือให้ง่ายต่อการสืบค้นข้อมูล ทั้งภาพและกิจกรรมต่างๆ จึงขอเปิดกระทู้เป็นรายเดือนนะครับ :D
ของเดือนนี้ขอปิดท้ายเล่มเลยนะครับ
:mrgreen:

ไปพูดคุยกันต่อที่กระทู้นี้นะครับ
viewtopic.php?f=397&t=413770

โพสต์ โดย นาง เสือวัฒนา » 13 ม.ค. 2012, 22:39

สวัสดีค่ะ
ชาวภูเก็ตสบายดีหรือเปล่าคะ
ไม่ทราบว่าปีที่แล้ว ได้ปั่นลังกาวี
กับพี่หมอตี๋หรือเปล่าคะ
ขอบคุณสำหรับการทักทาย
เราชาว 2 ล้อ เหมือนกัน ช่วยกันได้อยู่แล้วค่ะ
ปั่นด้วย ใจไปด้วยกัน

วัฒนานคร ชวนคุย กดค่ะ