ตุลาคม54 +พฤศจิกายน54

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ชมรมจักรยานถลางชวนคุย

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 09:19

เอ้........วันนี้ช่วงเช้าๆจิมไม่น่าพลาดนี่หน่า ต้องออกมาทักทายก่อนใครเลย หรือว่าตื่นสาย
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย jim jazz » 30 พ.ย. 2011, 09:31

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
พนมพล เขียน:เมื่อวานขากลับจากหน้าโรงเรียนหมากปกถึงทางเข้าพรุสมพาร140/1ชั่วโมงAv100 แรงจริงๆครับ :lol: :lol: :lol:

มอไซร์แล้วครับมอไซร์ :shock: :shock: :shock:

ผิดครับ :lol:
ยกขึ้นกะบะ :mrgreen:

โพสต์ โดย jim jazz » 30 พ.ย. 2011, 09:32

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:เอ้........วันนี้ช่วงเช้าๆจิมไม่น่าพลาดนี่หน่า ต้องออกมาทักทายก่อนใครเลย หรือว่าตื่นสาย

มาแว๊ววววววว
ขยันจริงๆเลยนะครับโกดำ ฝนตกแดดออก ก็ยังขี่ :mrgreen:

โพสต์ โดย jim jazz » 30 พ.ย. 2011, 09:40

ข่าวประชาสัมพันธ์ชมรมครับ

หลานเสืออุ๊ ประสบอุบัติเหตุ เสียชีวิต
ขณะนี้ ตั้งศพสวดอภิธรรมอยู่ที่บ้านแถวพรุดอกขาว
ทางชมรมฯโดยท่านประธานเสก นัดหมายจะไปร่วมงานในช่วงค่ำของวันนี้(ประมาณ19.00น.)
เรียนเชิญทุกท่านครับ

ในนามชมรมจักรยานถลาง ขอแสดงความเสียใจกับเสืออุ๊และครอบครัวด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย jim jazz เมื่อ 30 พ.ย. 2011, 09:44, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย น้าวี » 30 พ.ย. 2011, 09:43

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

โพสต์ โดย jim jazz » 30 พ.ย. 2011, 09:45

สวัสดีครับนาวี
สนามเกาะยาว มาไหมครับ :D

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 10:03

[quote="jim jazz"]ข่าวประชาสัมพันธ์ชมรมครับ

หลานเสืออุ๊ ประสบอุบัติเหตุ เสียชีวิต
[size=150]ขณะนี้ ตั้งศพสวดอภิธรรมอยู่ที่บ้านแถวพรุดอกขาว
ทางชมรมฯโดยท่านประธานเสก นัดหมายจะไปร่วมงานในช่วงค่ำของวันนี้(ประมาณ19.00น.)
เรียนเชิญทุกท่านครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :(
เสืออ่าวมะขามภูเก็ตเฮฮา
viewtopic.php?f=397&t=728227

โพสต์ โดย โต้งหลังอนามัย » 30 พ.ย. 2011, 10:34

ขอส่งกำลังใจให้ครอบครัวผู้สูญเสียคับ...
ภูมิใจเถอะทูนหัว มีผัวขี่จักรยาน 555

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 13:08

jim jazz เขียน:
เสือรักษ์ อิสระ เขียน:เอ้........วันนี้ช่วงเช้าๆจิมไม่น่าพลาดนี่หน่า ต้องออกมาทักทายก่อนใครเลย หรือว่าตื่นสาย

ขยันจริงๆเลยนะครับโกดำ ฝนตกแดดออก ก็ยังขี่ :mrgreen:

ช่วงนี้น่าจะเป็นช่วงที่จะต้องซ่อมแล้วเป็นได้ครับเสือจิม
ดิสเบรคเจ้ง เปลียน
กะโหลกพัง เปลี่ยน
สายสับจานขาด เปลี่ยน
ลูกหมุนตีนผี แข็ง ยังไม่เปลี่ยน รอของมือสองจิม
ซี่ลวดหัก เปลี่ยน 5 เส้น
ฮ๊าย..........บายไปหลายตังค์
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 30 พ.ย. 2011, 13:11

น้าวี เขียน:ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

วัสดีครับน้าวี คนหล่อ มาถ่ายรูปที่เกาะยาวดีกว่านะ หาคนถ่ายรูปนิ๊ครับ

โพสต์ โดย M6 » 30 พ.ย. 2011, 15:25

หวัดดีครับ โกดำ โกว๊ พนมพล เสือจิมขาแรงช้อมเผื่อกันด้วยนะครับบบ :D :D :D

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 30 พ.ย. 2011, 17:38

jirayutac เขียน:
ปกรณ์ เขียน:สนามเขาขาดเสร็จแล้วระครับพี่น้อง
เสือท่านไดสนใจมาซ้อมเลยนะครับ
:mrgreen:

สนามเขาขอกอยู่แถวไหนครับ

อยู่ที่ทางไปอ่าวมะขามครับ แถวจุดชมวิว แหลมพันวาครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 01 ธ.ค. 2011, 08:20

เสือจิมไปซ้อม STATE IRON MAN (ผู้ชายหัวใจเตารีด) 80โล
เป็นไงบางตอบด้วย

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 01 ธ.ค. 2011, 09:50

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
jim jazz เขียน:

ช่วงนี้น่าจะเป็นช่วงที่จะต้องซ่อมแล้วเป็นได้ครับเสือจิม
ดิสเบรคเจ้ง เปลียน
กะโหลกพัง เปลี่ยน
สายสับจานขาด เปลี่ยน
ลูกหมุนตีนผี แข็ง ยังไม่เปลี่ยน รอของมือสองจิม
ซี่ลวดหัก เปลี่ยน 5 เส้น
ฮ๊าย..........บายไปหลายตังค์

มันก็เป็นแบบนี้แหละ BONUS ใกล้ออกทีไร
อุปกรณ์จักยาน เสียหลายอย่างเลย

โพสต์ โดย vtv » 01 ธ.ค. 2011, 10:07

สวัสดีทุกคนรอบบวงครับ :mrgreen: :D
รักคุณเท่าฟ้า เเต่ รักประเทศไทยมากกว่า