มกราคม 2555

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: ชมรมจักรยานถลาง ภูเก็ต มกราคม 2555

โพสต์ โดย ภูช่างทองครับ » 31 ม.ค. 2012, 20:27

jim jazz เขียน:ออกรอบกับประธานเสกวันนี้ขึ้นในทอน
ไม่เจอใครเลย สงสัยยังไม่ฟื้นจากพังงา :lol:

แรงกันจิงจิง
เป้าหมายมีไว้ให้พุ่งชน... ชิมิ ชิมิ
ดาวน์ตัวเย็น...http://youtu.be/rkdNYDIRXgw

https://www.facebook.com/groups/4269202 ... 053705135/

Re: ชมรมจักรยานถลาง ภูเก็ต มกราคม 2555

โพสต์ โดย jim jazz » 31 ม.ค. 2012, 21:46

ภูช่างทองครับ เขียน:
jim jazz เขียน:ออกรอบกับประธานเสกวันนี้ขึ้นในทอน
ไม่เจอใครเลย สงสัยยังไม่ฟื้นจากพังงา :lol:

แรงยังไม่มีก็ต้องซ้อมเยอะหน่อยครับ ;)

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 22:54

Chucky เขียน:พี่ภูว่า 5000 นะโก้ดำ :lol:

งานเข้าแล้วเสือจิมเห้อ เสือภูเล่นตั้ง 5,000 บาทโด้ เอาไง ว่าไงเสือจิม อย่าให้เข้าท้ามายังงี้นะ เสือรักษ์อิสระไม่ชอบ :D :D :D เอายังงี้ผมหุ้นด้วยดีกว่า เดี๋ยวเสือจิมจะหนักเกินไป หุ้นสัก 10 บาทพอนะ :lol: :lol: :lol:เสือรักษ์อิสระเชื่อใจจิมนะ :o :o :o
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 22:57

jim jazz เขียน:
คนอื่นซ้อมเยอะอาจจะกรอบ :mrgreen:

ผมรู้นะว่าเสือจิมว่าไคร :evil: แต่คงจะไม่ไช่ผมแน่เพราะผมไม่ได้ซ้อมมาก :D ...(คนที่ซ้อมมากรับไปเลย)

ไม่ได้เจตนาว่าใครครับ :roll:

จะใครอีกละ ถ้าไม่ใช่เสือภู :lol: :lol: :lol: เสือรักษ์อิสระเห็นเกือบทุกวัน เสือหมอบขึ้นเขาเป็นว่าเล่น จิงจิง
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 23:01

Arm3T เขียน:
เสือรักษ์ อิสระ เขียน:จิมออกมารับคำท้าจากเสือภูเร็วเข้าต้า แต่ตอนนี้เสือภูนำหางไปแล้วนะ 1 แต้ม ส่วนเสือจิมเรา 0 แต้มอยู่หน๊า :lol: :lol: :lol:
คู่นี้สูสี พลัดกันรุก พลัดกันรับ :D :D :D ต้องยกให้เสือภูเป็นต่อ 10-8 :o :o :o

ผมเป็นเจ้ามือเอง ใครสู้ที่ราคาเท่าไหรว่ามาเลยครับ :lol:

เสือจิม...ถ้าเสือรักษ์ ท้าเสือจิมอย่าไปรับคำท้าน่ะครับ...เพราะเค้าติด037ผม 1 ลังอ่ะ :( :( :(

จัดให้เสืออาร์มสักหน่อยแล้วเรา เอายังงี้ก็แล้วกันนะ วันไหน เดือนไหน ปีไหน ที่บ้านเสือจิมเอาโต๊ะหินอ่อนมาไว้ที่หน้าบ้าน รับลองเมื่อนั้น 037 037 037 ไปถึงแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสืออาร์มอย่าหนีไปไหนนะ เสือจิมว่าไง เอาไง จัดให้หน่อยเร็วเข้าต้า :lol: :lol: :lol: กับแก้มเสืออาร์มหามาด้วยเด้อ เอาจั๊กจั่นทอดกรอบ ตั๊กแตนโยงโย้ ปลาหมึกเต้นระบำ ปลาดุกหน้าเป็นตัวชุบแป้งทอด อย่าลืมจัดมานะเสืออาร์มมมมมมมมมมมม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 23:09

M6 เขียน:หวัดดีครับเสือดำล้วนเด็กๆ หล่าวนิไปแข่งที่พังงาไดข่าวมาว่าได้ที่ 25 แรงจังนิเราไม่ได้จ้บรถทีเด้อย่าช้อมมากแรงต้า
เดี่ยวยิกไม่ทันไม่ได้จับรถมา 2 อาทิตย์แล้วนิ
:D :D :D

25 ทีไหนคร๊าบบบบบบบบบบบ 147 ครับท่านเสือเอ็ม6 เห้อ ขอบอกหมดตั้งแต่ออกตัวแล้ว ไม่มีอะไรลองท้องเลย
นี่แหละที่เขาเรียกว่ามือสมัครเล่น ไม่ได้เตรียมอะไรติดไม้ติดมือไปเลย ต่อไปต้องพกแบบมืออาชีพบ้างแล้วเรา :D :D :D

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 23:12

:o :o :o :shock: :shock: :shock:
เอาจริงหรือเสือจิม กะว่าจะฆ่าเสือภู สนามสองหรือ นั้นไงสิ่งที่ผมคิดเอาไว้ มันก็เป็นความจริง เสือรักษ์อิสระขอขึ้นเป็น 20 บาทเลยนะครับ :D :D :D เอาไง ว่าไงจิม จัดให้เสือภูหนักๆหน่อยนะ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 31 ม.ค. 2012, 23:15

เสือภูอย่าน้อยหน้าเสือจิมเขาละครับ ตอเช้าจัดให้หนักกว่าเสือจิมเลยนะ กะตะ กะรน แหลมพรมเทพ มาห้าแยก ตรงไปสะพานสารสิน แล้วก็กลับมาขึ้นเขาเรด้าไม้ขาวอีกหน่อย จึงปั่นกลับป่าตอง ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ :D :D :D

โพสต์ โดย ฺฺิิBB..THALANG » 01 ก.พ. 2012, 05:58

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:

เสือภูอย่าน้อยหน้าเสือจิมเขาละครับ ตอเช้าจัดให้หนักกว่าเสือจิมเลยนะ กะตะ กะรน แหลมพรมเทพ มาห้าแยก ตรงไปสะพานสารสิน แล้วก็กลับมาขึ้นเขาเรด้าไม้ขาวอีกหน่อย จึงปั่นกลับป่าตอง ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ :D :D :D

ที่บอกเนี๊ยะให้ขับรถเหวนใช่ป่าว :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 01 ก.พ. 2012, 07:26

เจ้ บีบี ทำไมไปดูถูกเสือภูอย่างนั้นน๊ะ เสือภูไม่ใช่คนอย่างนั้น เอาเลยเสือภูจัดให้เจ้ บีบี เขาดูหน่อยดิ๊ ว่าไฝเป็นไฝ :lol: :lol: :lol:
พอมาถึงหน้ามิตรไมตรี โทรให้เจ้ บีบี ออกมาดูเลยนะครับ :D :D :D

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 01 ก.พ. 2012, 07:30

เสืออาร์มแอ่นเสือจิม คงจะนอนหลับฝันดีกันอยู่แน่ๆเลย เสือขี้เซาคร๊าบบบบบบบ
เสืออาร์มเสือคักวัง :o :o :o
นอนคักน้ำลายบูด :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 01 ก.พ. 2012, 07:32

หวัดดีครับโกดำตื่นแต่เช้าเลย :D
เสืออ่าวมะขามภูเก็ตเฮฮา
viewtopic.php?f=397&t=728227

โพสต์ โดย jim jazz » 01 ก.พ. 2012, 07:48

ปิดเล่มของเดือนนี้นะครับ ไปคุยกันต่อของเดือนกุมภาพันธ์ได้เลยครับ :D
viewtopic.php?f=434&t=440335

ข่าวดีครับ เราได้บ้านหลังใหม่ และมีที่ทางเป็นของตัวเองแล้วครับ :D

โพสต์ โดย ปกรณ์ » 01 ก.พ. 2012, 08:00

jim jazz เขียน:ปิดเล่มของเดือนนี้นะครับ ไปคุยกันต่อของเดือนกุมภาพันธ์ได้เลยครับ :D

ข่าวดีครับ เราได้บ้านหลังใหม่ และมีที่ทางเป็นของตัวเองแล้วครับ :D

ยินดีด้วยครับ
เสืออ่าวมะขามภูเก็ตเฮฮา
viewtopic.php?f=397&t=728227

โพสต์ โดย jim jazz » 01 ก.พ. 2012, 08:01

ปกรณ์ เขียน:
jim jazz เขียน:ปิดเล่มของเดือนนี้นะครับ ไปคุยกันต่อของเดือนกุมภาพันธ์ได้เลยครับ :D

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ตามลิงค์นี้ไปบ้านใหม่ได้เลยครับ
viewforum.php?f=434