สิงหาคม 2555

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: สิงหาคม 2555

โพสต์ โดย bestphuket » 23 ส.ค. 2012, 15:56

รูปภาพ
รูปภาพ
เสือรักษ์ กับมาดโปรๆ
"แพ้เพราะสู้ดีกว่าอยู่เฉยแล้วแพ้" หมอเขียว - ใจเพชร กล้าจน

โพสต์ โดย bestphuket » 23 ส.ค. 2012, 17:05

รูปภาพ
โดน :) :)
"แพ้เพราะสู้ดีกว่าอยู่เฉยแล้วแพ้" หมอเขียว - ใจเพชร กล้าจน

โพสต์ โดย Newteerawat » 23 ส.ค. 2012, 20:46

ฝากหน่อยนะครับทุกคะแนนเสียงมีค่ารบกวนวิว+แชหน่อยนะครับขอบคุณครับ

โพสต์ โดย jim jazz » 24 ส.ค. 2012, 12:13

สวัสดีทุกท่านครับ
ฝนๆแบบนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ :D

โพสต์ โดย bestphuket » 24 ส.ค. 2012, 16:01

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 24 ส.ค. 2012, 22:24

bestphuket เขียน:รูปภาพ
โดน :) :)

ถูกต้องครับเสือก๊วน คนเราใช่ว่าจะเก่งเสมอไป ถ้าขาดการฝึกซ้อมและระเบียบวินัย
เสือรักษ์ฝึกซ้อมแต่ยังขาดวินัยครับเสือก๊วน :lol: :lol: :lol: ก็คงเป็นเพราะว่าเสือก๊วนให้ดื่ม037นั้นแหละนะเลยขาดวินัย :o :o :o
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 24 ส.ค. 2012, 22:28

bestphuket เขียน:รูปภาพ
รูปภาพ
เสือรักษ์ กับมาดโปรๆ

โปรดระวังขาแรง แมวขาแรง ขาแรงที่ไหนครับเสือก๊วน 037ให้ดื่มแล้วจะมีแรงที่ไหน กับบ้านมาก็เปียกทั้งตัวเลย :lol: :lol: :lol:
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 24 ส.ค. 2012, 22:34

jim jazz เขียน:สวัสดีทุกท่านครับ ฝนๆแบบนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ :D
ฝนตกไม่กี่วันเองครับเสือจิม ตอเช้าก็หยุดแล้ว ทำไมต้องกลัวฝนด้วยในเมื่อเราอยู่ใต้ฟ้า จะไปกลัวอะไรกับฝน อย่าเลยเสือจิม ไม่ต้องมาอ้างฝน ฝนมันไม่ผิด ผิดที่ตัวนายนั้นแหละ ไม่ขี่รถทีปบ้าแต่กวนเรียน กะจะเอาตังค์ไปซื้อรถกระบะ 2 ตอน รถทีปไม่ได้ขี่ ไม่มีแรงจะยิกเพื่อนเลยโทษฝน :lol: :lol: :lol: เสือรักษ์รู้ทัน

โพสต์ โดย jim jazz » 24 ส.ค. 2012, 23:22

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
jim jazz เขียน:สวัสดีทุกท่านครับ ฝนๆแบบนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ :D
ฝนตกไม่กี่วันเองครับเสือจิม ตอเช้าก็หยุดแล้ว ทำไมต้องกลัวฝนด้วยในเมื่อเราอยู่ใต้ฟ้า จะไปกลัวอะไรกับฝน อย่าเลยเสือจิม ไม่ต้องมาอ้างฝน ฝนมันไม่ผิด ผิดที่ตัวนายนั้นแหละ ไม่ขี่รถทีปบ้าแต่กวนเรียน กะจะเอาตังค์ไปซื้อรถกระบะ 2 ตอน รถทีปไม่ได้ขี่ ไม่มีแรงจะยิกเพื่อนเลยโทษฝน :lol: :lol: :lol: เสือรักษ์รู้ทัน

ช่วงนี้ผมหันไปเล่นเพาะกายแบบเสือพลแล้วครับเสือรักษ์
ช่วงนี้เน้นกล้ามท้องเป็นหลักครับ ช่วงนี้กล้ามกำลังขึ้นดีเลย เป็นลูกเดียวเลยนิ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย มอร์แกน » 25 ส.ค. 2012, 09:01

ด้วย สำนักงานสาธารณะสุขจังหวัดนราธิวาส ได้จัดทำโครงการปั่นจักรยานเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา เทิดไท้องค์ราชินีจากบางนราสู่อันดามัน ระหว่างวันที่ 28สค.-1กย.2555 และในวันศุกร์ที่ 31 สค.55 ขบวนทีมนักปั่นจะปั่นถึงภูเก็ต ในส่วนของชมรมจักรยานถลางจะไปรับขบวนนักปั่นที่สะพานสารสิน โดยทางชมรมจะจัดรถรับส่งจากหน้าอนามันเก่าถลางไปยังสะพานสารสิน รถออกเวลา 10.30 น. ขอเชิญไปร่วมกิจกรรมครั้งนี้ด้วยนะครับ

โพสต์ โดย vtv » 25 ส.ค. 2012, 10:08

รูปภาพ
รักคุณเท่าฟ้า เเต่ รักประเทศไทยมากกว่า

โพสต์ โดย นักล่า AV » 25 ส.ค. 2012, 12:29

บังบ่าวไปม้ายครับ เวลาและสถาณที่อำนวยแล้ว 8-)
ถีบชีวิตไปข้างหน้า...ด้วยจักรยาน

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 25 ส.ค. 2012, 13:24

นักล่า AV เขียน:บังบ่าวไปม้ายครับ เวลาและสถาณที่อำนวยแล้ว 8-)

ใช่เลยครับเสือเติ้ล งานนี้เลย เครียกันไปเลย
ถึงเวลาแล้วที่เสือทั้ง 2ต้องมาพบกันโดยไม่ได้คาดหมาย ก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดีกับทั้ง 2 เสือ เสือบ่าว เสือเติ้ล ใครแน่กว่าใครจัดเต็มในวันศุกร์ที่ 31/8/2555 แน่นอนครับ เริ่ม สาระสิน-พานลอยโรงบาลเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย vi'komo » 25 ส.ค. 2012, 14:16

นักล่า AV เขียน:บังบ่าวไปม้ายครับ เวลาและสถาณที่อำนวยแล้ว 8-)

ใช่เลยครับเสือเติ้ล งานนี้เลย เครียกันไปเลย
ถึงเวลาแล้วที่เสือทั้ง 2ต้องมาพบกันโดยไม่ได้คาดหมาย ก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดีกับทั้ง 2 เสือ เสือบ่าว เสือเติ้ล ใครแน่กว่าใครจัดเต็มในวันศุกร์ที่ 31/8/2555 แน่นอนครับ เริ่ม สาระสิน-พานลอยโรงบาลเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เส้นทางซ้อมพอดีเลยครับ ท่านเสือรักษ์ :lol: :lol: :lol:
อุปสรรคคือแบบทดสอบของชีวิต

โพสต์ โดย jim jazz » 25 ส.ค. 2012, 18:56

vi'komo เขียน:

เส้นทางซ้อมพอดีเลยครับ ท่านเสือรักษ์ :lol: :lol: :lol:

ผมจะรอตีธงหมากรุกอยู่บนพานให้ครับ :lol: