เดือนแห่งความรัก เดือนกุมภาพันธ์ 2556

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: เดือนแห่งความรัก เดือนกุมภาพันธ์ 2556

โพสต์ โดย jim jazz » 28 ก.พ. 2013, 15:26

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:เสือจิมบอกบ้างต้า ว่าไปซ้อมสนามป่าตอง บันไดเซียน เป็นยังไงบ้าง
ส่วนเสือรักษ์ไม่ต้องซ้อม ไปถึงก็ยืนดูเหมือนปี่ก่อนๆโน้นเลยละ ไม่เข้าทางเสือรักษ์ น่าจะเข้าป่ามากกว่า :o :o :o

วันนี้ได้ไปลองสนามป่าตองมาแล้วครับเสือรักษ์ สนามนี้บอกตามตรงเลยครับ
แรงล้วนๆครับ ใครมีแรงเอาถ้วยไปเลย :o

Re: เดือนแห่งความรัก เดือนกุมภาพันธ์ 2556

โพสต์ โดย jim jazz » 28 ก.พ. 2013, 15:29

เสือรักษ์ อิสระ เขียน: :evil: :evil: :evil: เสือรักษ์ก็ทำเหมือนกันนิ๊ แต่ทำไม่เสือรักษ์ถึงไม่ได้โปรโมร น้อยใจแล้วนิ๊ แต่ถึงจะอย่างไรก็ตามเสือรักษ์ก็จะไปช่วยตลอดไม่ต้องโปรโมรก็ไป :lol: :lol: :lol: แต่ขออย่างเดียว ต้องขึ้นรถกระบะนะจิม :lol: :lol: :lol:

ก็ตอนเสือรักษ์ ปาปารัซซี่ไม่ว่างพอดีอะครับ เลยไม่มีรูปครับ :mrgreen:

ก็อย่างที่ผมบอกครับ งานใหญ่ขนาดนี้ มันต้องมีคนที่ทำงานอยู่เบื้องหลังหลายต่อหลายท่านแน่นอนครับ
ท่านที่ไม่ได้ออกสื่อ ก็ไม่เป็นไรครับ ชาวชมรมถลาง เราทุกคนทราบดีครับ :)

กระบะผมเผื่อที่ไว้ให้แล้วครับ นั่งข้างๆผมเลย :mrgreen: :lol:

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 28 ก.พ. 2013, 19:41

ไปต่อกันเดือนมีนาคม 2556ได้เลยครับ เดือนนี้ต้องหยุดก่อนละกัน
viewtopic.php?f=434&t=653215
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย samranyuyen » 28 ก.พ. 2013, 19:57

แขบไปไหนยังหัวค่ำอยู่เลย 8-) 8-) 8-)
"สิ่งที่ดีและงดงามที่สุดในโลกนั้น เราไม่สามารถมองเห็นหรือแตะต้องได้ แต่เราสามารถสัมผัสมันได้ด้วยหัวใจเท่านั้น"