มาต่อกันเลยดีกว่าครับ เดือนมีนาคม 2556 เป็นเดือนแห่งความร้อนแรงครับ

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

Re: มาต่อกันเลยดีกว่าครับ เดือนมีนาคม 2556 เป็นเดือนแห่งความร้อนแรงครับ

โพสต์ โดย Arm3T » 26 มี.ค. 2013, 21:55

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:อากาศร้อนมากๆเสือจิมเห้อ วันนั้นปั่นกันตอนเที่ยงเลยครับ ดูเอาเองว่าเสืออาร์ม เสือเวฟ อ.ชลิต อ.เอ๋ หม้อน้ำเดือดเลยละกัน :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: ระบายความร้อนไม่ทันเลยครับ...ดีที่เสือรักษ์ผ่านมา... :D :D :D
Impossible>> I'm Impossible>>...ถ้าตัวเราเดินหน้า คำว่า "เป็นไปไม่ได้"... สักวันหนึ่งก็จะ "เป็นไปได้" !!

Re: มาต่อกันเลยดีกว่าครับ เดือนมีนาคม 2556 เป็นเดือนแห่งความร้อนแรงครับ

โพสต์ โดย Arm3T » 26 มี.ค. 2013, 22:01

เสือรักษ์ อิสระ เขียน::lol: :lol: :lol: ม๊านนนนนนนนนนนนไม่ยอมจริงๆ 2 เท้าเดินย่างก้าว 2 มือไม่ยอมว่าง :lol: :lol: :lol: เสืออาร์มกลัวหมดรึใงคร๊าบบบบบบบบบบบ

รูปภาพ

:o :o :o เสือรักษ์สั่งให้ผมพาไปให้เองอ่ะ...ผมบอกแล้วว่าค่อยกินต๊ะพักบ้าง...แต่เสือรักษ์แกเครียดถ้าไม่ได้กิน :lol: :lol: :lol:
Impossible>> I'm Impossible>>...ถ้าตัวเราเดินหน้า คำว่า "เป็นไปไม่ได้"... สักวันหนึ่งก็จะ "เป็นไปได้" !!

โพสต์ โดย Arm3T » 26 มี.ค. 2013, 22:03

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:ท้ายสุดก็ไม่มีงานใด ไม่เลิกลา

รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: แต่งานนี้เสือรักษ์ต้องเก็บป๋องขายก็แล้วกัน(หมดเก็กๆ) :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Arm3T » 26 มี.ค. 2013, 22:13

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:ไม่ยอมห่าง แต่ละมุมมองของแต่ละคน ดูเอาเองว่า ไม่ยอมห่างอะไรกัน :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
รูปภาพ

:o :o :o รูปด้านล่างนี้ในถุงสีขาวมีอะไรหรอเสือรักษ์...เห็นเอามาให้ผมถือ :D :D :D

โพสต์ โดย jim jazz » 26 มี.ค. 2013, 22:24

คนดังทำอะไร ใครๆก็สนใจ
ปาปารัซซี่เลยจัดการมาให้ซะเลย :lol: :mrgreen:
รูปภาพ

ใจเย็นครับ ตักเหมือนกลัวเพื่อนจะกินหมดเลยนะครับโปร :lol:
รูปภาพ

โพสต์ โดย Arm3T » 26 มี.ค. 2013, 23:22

jim jazz เขียน:คนดังทำอะไร ใครๆก็สนใจ
ปาปารัซซี่เลยจัดการมาให้ซะเลย :lol: :mrgreen:
รูปภาพ

ใจเย็นครับ ตักเหมือนกลัวเพื่อนจะกินหมดเลยนะครับโปร :lol:
รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: เสือรักษ์ถูกแฉแล้ว... :D :D :D

โพสต์ โดย vi'komo » 27 มี.ค. 2013, 08:55

Arm3T เขียน:
jim jazz เขียน:คนดังทำอะไร ใครๆก็สนใจ
รูปภาพ

รูปภาพ

:lol: :lol: :lol: เสือรักษ์ถูกแฉแล้ว... :D :D :D

ใครหนอช่างทำกับเสือรักษ์ได้ :shock: :roll: :P
อุปสรรคคือแบบทดสอบของชีวิต

โพสต์ โดย ฺฺิิBB..THALANG » 27 มี.ค. 2013, 18:51

กำหนดคลอดมาแล้วจร๊าาาาา
การแข่งขันเก็บคะแนนเสือภูเขา ประจำปี๒๕๕๖ วันอาทิตย์ที่๒๘เมษายน๒๕๕๖ สนามที่๑
สนามกะหลิม โดยมีโกพงบันไดเซียน กำกับการทำสนามค่ะ เสือเก่า เสือใหม่ เตรียมตัวกันได้แล้วค่ะ

โพสต์ โดย jim jazz » 28 มี.ค. 2013, 11:29

บังฉาขอเรียนเชิญทุกท่านรับประทานอาหาร ในวันที่29มี.ค56 ตั้งแต่เวลา17.00น. ครับ
เจอกันที่มัสยิดพรุสมภารนะครับ :D
รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 28 มี.ค. 2013, 19:45

ฺฺิิBB..THALANG เขียน:กำหนดคลอดมาแล้วจร๊าาาาา
การแข่งขันเก็บคะแนนเสือภูเขา ประจำปี๒๕๕๖ วันอาทิตย์ที่๒๘เมษายน๒๕๕๖ สนามที่๑
สนามกะหลิม โดยมีโกพงบันไดเซียน กำกับการทำสนามค่ะ เสือเก่า เสือใหม่ เตรียมตัวกันได้แล้วค่ะ

เสือถลางแต่ละรุ่น แต่ละอายุ พร้อมกันหรือยัง คลอดแล้วจ้าสนามแรกแห่งการเก็บคะแนนของจังหวัดภูเก็ต เป็นสนามที่น่าปั่นมากๆเลยทีเดียว สนามปั่นกันง่ายๆ คดไป เลี้ยวมา ขึ้นๆลงๆ รอบละประมาณตอนที่ยังไม่เสร็จ 4 โลแล้วครับ
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 28 มี.ค. 2013, 19:48

วันนี้เสือรักษ์ได้เข้าไปทักทายเพื่อนๆถึงขอบสนามกันเลยละครับ เลยเอารูปของคนทำสนามและเสือต่างๆกันครับ
โกพงษ์ พอเห็นเสือรักษ์มาก็ขอกลับบ้านก่อนดีกว่า :o :o :o กลัวว่าจะต้องเลี้ยงผลไม้เสือรักษ์หลาวนิ๊ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
การนินทาว่าร้ายเป็นเรื่องของเขา...การให้อภัยเป็นเรื่องของเสือรักษ์อิสระ...คติ...ความกลัว...จะทำให้เสื่อม

โพสต์ โดย kruaek » 28 มี.ค. 2013, 19:50

เสือรักษ์ อิสระ เขียน:
ฺฺิิBB..THALANG เขียน:กำหนดคลอดมาแล้วจร๊าาาาา

เสือถลางแต่ละรุ่น แต่ละอายุ พร้อมกันหรือยัง คลอดแล้วจ้าสนามแรกแห่งการเก็บคะแนนของจังหวัดภูเก็ต เป็นสนามที่น่าปั่นมากๆเลยทีเดียว สนามปั่นกันง่ายๆ คดไป เลี้ยวมา ขึ้นๆลงๆ รอบละประมาณตอนที่ยังไม่เสร็จ 4 โลแล้วครับ

น่าลองเหมือนกันครับ
มีความแตกต่างจากสนามบ้านเรายังงัยบ้างครับ
มือใหม่อยากลงหาประสบการณ์

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 28 มี.ค. 2013, 19:51

บรรดาเสือที่ซ้อมกันเสร็จกันแล้ว ก็ทำเนียมครับ นั้งคุยโม้กันไปต่างๆนาๆ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือรักษ์ อิสระ » 28 มี.ค. 2013, 19:52

kruaek เขียน:
เสือรักษ์ อิสระ เขียน:

น่าลองเหมือนกันครับ
มีความแตกต่างจากสนามบ้านเรายังงัยบ้างครับ
มือใหม่อยากลงหาประสบการณ์

ชัดเจนครับ สนามอย่างนี้มือใหม่ลงได้สบายๆ ไม่มีโหด มีแต่แรงต้องเอามาครับ