>>>>>> แผนที่ร้าน / บ้าน และขั้นตอนการทำความสะอาดครับ ( AJ รองเท้ามือสอง )^^'' <<<<<<

จำหน่ายรองเท้ามือจักรยานมือสอง เสือหมอบ,เสือภูเขา,ลำลองคุณภาพดี แต่ ราคาชิว ชิวครับ 084-5354765 (เอกครับ)

Moderator: candyake

Re: >>>>>> แผนที่ร้าน / บ้าน และขั้นตอนการทำความสะอาดครับ ( AJ รองเท้ามือสอง )^^'' <<<<<<

โพสต์ โดย akaradech » 13 มิ.ย. 2014, 07:08

มี sidi เสือหมอบ เบอร์ 44หรือ 45 ไมครับสีแบบเจ็บๆๆ ขอภาพกับราคาหน่อยครับ
วันเสาร์เย็นจะเข้าไปรับครับ ทาง pm ครับ

Re: >>>>>> แผนที่ร้าน / บ้าน และขั้นตอนการทำความสะอาดครับ ( AJ รองเท้ามือสอง )^^'' <<<<<<

โพสต์ โดย chai234 » 01 ส.ค. 2014, 18:50

SIDI Bullet ส่วนอื่นๆ โอเคหมดครับ มีปัญหาที่ปุ่มพื้นรองเท้า แตกหลุดร่อน แบบนี้ พอจะซ่อมได้มั้ยครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ultumman » 11 ส.ค. 2014, 15:07

น่าสนใจครับ แถวบ๋านด้วย แล้วจะเข้าไปทักครับผม :D
เร่งจนใจมันสะท้าน ทยานเร่ง ไป!!!!

โพสต์ โดย เสือกลัวหมา » 19 ก.ย. 2014, 21:24

:) ปัก ไว้

รับซ่อม ด้วยใช่ไหมครับ

spe. ตัว ก๊อกแก๊ก ปรับรัด หนังขาดออกมา
สุภาษิต : ขิง ก็ รา ขา ก็ แรง