อยากขายของ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

อยากขายของ

โพสต์ โดย Nikhom Thongdanthuan » 07 มี.ค. 2018, 11:59

ไม่ทราบ ผมจะเริ่มลงขายของใช้จากจักรยาน ได้เมื่อไรครับ

Re: อยากขายของ

โพสต์ โดย DXBicycle » 23 มี.ค. 2018, 18:51

Nikhom Thongdanthuan เขียน:ไม่ทราบ ผมจะเริ่มลงขายของใช้จากจักรยาน ได้เมื่อไรครับ

สะสมชั่วโมงออนไลน์ให้ครบ24ชั่วโมงครับนี่เพิ่งได้10กว่าชั่วโมงเอง ถึงเป็นสมาชิกมานานแต่ถ้าชั่วโมงออนไลน์ไม่ถึงก็ลงขายไม่ได้ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง