รบสอบถามadminครับ จะลบโพสต์ที่เคยโพสต์ไว้ในห้องพ่อค้าออนไลน์อย่างไรครับ ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

รบสอบถามadminครับ จะลบโพสต์ที่เคยโพสต์ไว้ในห้องพ่อค้าออนไลน์อย่างไรครับ ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ

โพสต์ โดย FRaNK » 17 ม.ค. 2019, 22:41

ลบโพสต์ที่เคยโพสต์ไว้ในห้องพ่อค้าออนไลน์อย่างไรครับ ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ
Ars Longa Vita Brevis
LeSS iS MoRe