อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

โพสต์ โดย supakijku » 12 ส.ค. 2019, 16:08

ไม่ทราบว่าเค้ามีแหล่งซื้อเพื่อนำไปเทียบไหมครับ

Shock ผม Magura Boltron 2017 เป็น up side down ซีลน้ำมันรั่วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Re: อยากทราบแหล่งขายอะไหล่ Shock เพื่อนำมาซ่อมเองครับ

โพสต์ โดย Blue Haro » 13 ส.ค. 2019, 10:22

ลองถาม Do cycling น่าจะพอช่วยเหลือได้ครับ