ที่ไหนรับซ่อมเทรนเนอร์บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ที่ไหนรับซ่อมเทรนเนอร์บ้างครับ

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ » 07 ก.ย. 2019, 09:19

เทรนเนอร์แบบจับดุมตามรูป ปรากฏว่าลูกกลิ้งล้อหลังไม่หมุนซะเเล้ว เลยอยากจะหาร้านตรวจเช็คครับว่าเป็นอะไร ท่านใดมีเเนะนำก็รบกวนด้วยครับ ผมอยู่แถวรังสิตครับ

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
my sport, my bike, my life...it's me.