แจ้งรถหายครับ Vanmoof M2

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ

แจ้งรถหายครับ Vanmoof M2

โพสต์ โดย silver spirit » 25 ก.ค. 2014, 11:57

หายจากบ้านแถวๆบางพลัดวันที่ 22 กค. 2557

จกย มีรอยถลอกตรงเหล็กที่แฮนด์ขวา เบาะด้านขวา และขาตั้งครับ
ถ้าใครพบเห็นรถที่มีเลขตัวถังตามนี้รบกวนแจ้งที่ 0813744407 ด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ[/img]

Re: แจ้งรถหายครับ Vanmoof M2

โพสต์ โดย Jakrapong » 25 ก.ค. 2014, 14:06

รถแปลกไม่ค่อยซ้ำแบบนี้ สะดุดตาแน่ถ้าใครเอามาปล่อย
ขอให้ได้ข่าวดีครับ
:: (\_(\ ..*...*...*...*...*...*...*..*...*...*...*...*...*...*
*: (=' :') E-mail : pongjinda@hotmail.com
•.(,('')('')o...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*
** ร่วมกันไม่วิ่งไหล่ทาง ไม่เอาเปรียบเพื่อนร่วมทาง **

โพสต์ โดย sping2011 » 25 ก.ค. 2014, 21:32

ขอให้เจอรถเร็วๆๆ คร้าบ...
I Love Vintage Bike.

โพสต์ โดย DXBicycle » 26 ก.ค. 2014, 18:39

ขอให้ได้คืนนะครับจะช่วยดูให้
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง