ประกาศตามหาเจ้าของล้อลืมทิ้งไว้ที่ลานจอดรถสกายเลนช่วงเย็นของวันนี้

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ

ประกาศตามหาเจ้าของล้อลืมทิ้งไว้ที่ลานจอดรถสกายเลนช่วงเย็นของวันนี้

โพสต์ โดย khunpatchara » 22 พ.ค. 2016, 22:00

ตามหาเจ้าของล้อที่ลืมทิ้งไว้กลางลานจอดรถสกายเลนช่วงเย็นก่อนฝนจะตกของวันที่ 22/5/59
ไม่ขอลงรายละเอียดของล้อ ขอบอกแค่ขนาด 700 x 23
หากกำลังตามหาอยู่ ติดต่อกลับมาที่ 095-150 ห้า เก้า สี่ เก้า Line ID : scelectrical
For Love : Falling in love and having a relationship are two different things.
For Sadness : Grief changes shape, but it never ends
For Life : Continue to make progress, day by day and step by step

Re: ประกาศตามหาเจ้าของล้อลืมทิ้งไว้ที่ลานจอดรถสกายเลนช่วงเย็นของวันนี้

โพสต์ โดย noom64 » 22 พ.ค. 2016, 22:47

เยี่ยมมากครับ สังคมต้องการคนแบบคุณ
"คำพูด" ก่อนพูดเราเป็นนายมัน แต่เมื่อพูดแล้ว มันจะเป็นนายเรา
หากจะพูด หรือตกปากรับคำอะไร จงคิดให้ดีเสียก่อน
เพราะหากทำอย่างที่รับปากไม่ได้ ชีวิตนี้ก็ยากที่จะเจริญ

Re: ประกาศตามหาเจ้าของล้อลืมทิ้งไว้ที่ลานจอดรถสกายเลนช่วงเย็นของวันนี้

โพสต์ โดย ironman » 22 พ.ค. 2016, 22:56

นับถือพ่ี่มาก
9290297204 กรุงไทย
ปั่น จน ตาย
msconfig.......regedit ---shutdown /s /
อย่าริส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

โพสต์ โดย RoadLine » 23 พ.ค. 2016, 09:22

น้ำใจงาม หาเจ้าของเจอไวๆครับ
=========================================================
:lol: :lol: :lol: 402 RACING :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย DXBicycle » 24 พ.ค. 2016, 16:42

ชื่นชมครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง