ใครจบ วศบ-ราชมงคล คลอง6 หรือ เทคนิคกรุงเทพ บ้างครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ใครจบ วศบ-ราชมงคล คลอง6 หรือ เทคนิคกรุงเทพ บ้างครับ

โพสต์ โดย หมู Civilman » 27 ธ.ค. 2009, 19:24

ขอให้พี่น้องชาวมหาเมฆทุกท่านจงมีความสุขตลอดปีและตลอดไป
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: ใครจบ วศบ-ราชมงคล คลอง6 หรือ เทคนิคกรุงเทพ บ้างครับ

โพสต์ โดย เสือปลา » 05 ม.ค. 2010, 21:15

เล่นเวปมาตั้งนาน...เพิ่งเข้ามาเห็นว่ามีเทคนิคกรุงเทพกับเข้าด้วย..ดีใจจังครับ..ผมเด็กแผนกเคหภัณฑ์ อยู่ข้างๆช่างก่อสร้าง เริ่มเรียน ปว.ช.ในปี 2524 จบ ปว.ส.ในปี 2529 รวมเวลาทั้งหมดที่อยู่ในรั้วทุ่งมหาเมฆ 5 ปี..ครับผม... :D

โพสต์ โดย jeffdcteam69 » 11 ม.ค. 2010, 09:04

ผมเทคนิคกรุงเทพ ช่างถ่ายภาพและภาพยนตร์ รุ่น39 ครับ

ไผ่ลายคือชีวิตเราอุทิศให้ช่างภาพ

โพสต์ โดย textile » 21 ม.ค. 2010, 13:09

หนุ่ม เทคโนโลยีสิ่งทอ รุ่น 27 บ่าย

โพสต์ โดย akega » 25 ม.ค. 2010, 22:36

jeffdcteam69 เขียน:ผมเทคนิคกรุงเทพ ช่างถ่ายภาพและภาพยนตร์ รุ่น39 ครับ

ไผ่ลายคือชีวิตเราอุทิศให้ช่างภาพ

ไม่ได้เป็นเด็กเทคนิคกรุงเทพ แต่เคยเรียนและเป็นลูกศิษย์ อ.หวาน ครับ
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....

โพสต์ โดย หมู Civilman » 06 ก.พ. 2010, 21:16

เด็กเทคนิค มีเทคนิคการลิ้งค์แผนที่จาก Google Map มาฝากครับ ลองกดที่รูปเข้าไปดูได้เลยครับรูปภาพ

โพสต์ โดย Wanted » 16 ก.พ. 2010, 12:17

tortam เขียน:
Wanted เขียน: บัญชี เทคนิคกรุงเทพ รุ่น46 :P :P :P

จบปี 2542 ครับ ถ้านัดรวมตัวกันปั่น ขอไปด้วยนะครับ......... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

จบบัญชี ปี 39 ACC0hk

ในที่สุดก้อเจอแผนกเดียวกัน ปั่นจักรยานเสียที ดีใจจัง หายากเหลือเกิน :o :o
ปั่นอยู่แถวไหนครับพี่ ว่างๆมาออกทริปด้วยกันซิครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย Wanted » 23 ก.พ. 2010, 12:00

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปทริป จตุรมิตรมาครับ
แล้วก้อไปเยี่ยมพี่หน่อง ศิลปากรมาครับ
ตั้งสติให้มั่น อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอ
:P :P :P :P

โพสต์ โดย Wanted » 26 ก.พ. 2010, 11:38

หวัดดี ทุกท่าน
เมื่อวันอังคารไปปั่น ทริปล้อเล็กมาครับ หนุกดี
:lol: :lol: :lol:

คืนนี้ มีทริปให้เลือก สนใจทริปไหนก้อเชิญเลยครับ :o :o :o

รูปภาพ

โพสต์ โดย SeeN1987 » 12 มี.ค. 2010, 11:10

ผม วศ.บ.ไฟฟ้า-ไฟฟ้ากำลัง รุ่น ๑๙ ครับ :D
..........จงทำตัวเองให้แข็งแกร่ง แต่อย่าให้สูญเสียความอ่อนโยน..........

โพสต์ โดย Wanted » 23 มี.ค. 2010, 12:08

หวัดดีชาวเทคนิคกรุงเทพทุกท่านครับ........ :mrgreen: :mrgreen:
หลังจากลงแทรกที่บึงปรีดา ขาแหกไปสองอาทิตย์ ตอนนี้เรียกความฟิดอยู่
ทริปชาวเทคนิคกรุงเทพ มีเมื่อไรแ้จ้งด้วยนะจ๊ะ.....อิอิอิอิ
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: