เสือพระโขนงพิทยาลัยมีไหมเอยนามกันหน่อยนะจ๊ะ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: เสือพระโขนงพิทยาลัยมีไหมเอยนามกันหน่อยนะจ๊ะ

โพสต์ โดย Bangna » 05 ม.ค. 2011, 10:37

เป็นศิษเก่าเหมือนกัน ปั่นแถวบางนา เลขประจำตัว 8740 ครับ :mrgreen:
................................................................................
ความไม่ยั่งยืน เป็นสิ่งที่ยิ่งใหญ่และแน่นอน
หลวงปู่มั่น ภูริทตฺโต

Re: เสือพระโขนงพิทยาลัยมีไหมเอยนามกันหน่อยนะจ๊ะ

โพสต์ โดย Bangna » 14 ม.ค. 2011, 10:29

ไปไหนกันหมดศิษย์เก่า พ.ข. :mrgreen:
................................................................................
ความไม่ยั่งยืน เป็นสิ่งที่ยิ่งใหญ่และแน่นอน

โพสต์ โดย .[Rerk]. » 19 ม.ค. 2011, 10:07

ใกล้มีงานโรงเรียนแล้ว
จบมา 27 ปี
กลับไปปล่อยแก่กันไหม :?:
-----------------------No.281 4/08/08 10:46-----------------------

โพสต์ โดย Bangna » 20 ม.ค. 2011, 10:52

.[Rerk]. เขียน:ใกล้มีงานโรงเรียนแล้ว
จบมา 27 ปี
กลับไปปล่อยแก่กันไหม :?:

งานมีเมื่อไหร่ครับ ไม่ได้ไปมานานจนลืมไปแล้ว :D

โพสต์ โดย นายป้อม » 09 เม.ย. 2012, 22:12

14672. มารายงานตัวครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: พึ่งเริ่มขี่ได้ 7 วันครับ. อิอิอิ ลงทุนรถไปเยอะแล้วครับจะเอาสุขภาพที่แข็งแรงกับคืนมาให้ได้

โพสต์ โดย HerO No.9 » 10 เม.ย. 2012, 00:08

13551 อุตฯ เฟื่องฟ้า ครับ :D
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"

โพสต์ โดย Bangna » 11 เม.ย. 2012, 09:11

ว่างๆๆมาปั่นเล่นแถวกรมสรรพาวุธบางนากันครับ ;)

โพสต์ โดย aaronskinner » 13 เม.ย. 2012, 01:01

ศิษเก่ารายงานตัวด้วยครับผม จำรหัสนักเรียนไม่ได้แต่ จำได้ว่ารุ่น 25 คณะ นิอิน (อินทนิน)

โพสต์ โดย laksaya » 10 เม.ย. 2015, 20:21

ทักทายพี่นอ้งด้วยคน ชาวเขียวเหลืองครับ

จบม3ตั่งแต่2521 จำรุ่นไม่ได้ แย่จัง
คิดถึงโรงเรียนถ้ามีงานจะหาโอกาสกลับไปครับ
เคยไปมาหลายปีแล้ว
ปั่นหมอบอยู่เลยไม่รู้จะจอยกับเสือได้เปล่า

สุรชัย

โพสต์ โดย laksaya » 09 ก.พ. 2016, 22:29

รุ่นเก่า พข เหมือนกัน ปั่น trek 5.2
road bike มีทริป พข รวมตัวบอกด้วยครับ
สุรชัย คงอุไร