ล๊อตแรกบอร์ดใหม่ "ขายส่งรถพับมือสอง"

ขายรถพับมือสอง บริการจัดส่งให้ถึงบ้าน(ฟรี)ทั่วประเทศ

Moderator: START_foldingbike

Re: ล๊อตแรกบอร์ดใหม่ "ขายส่งรถพับมือสอง"

โพสต์ โดย นะ Chevy » 01 ก.ย. 2008, 10:47

START_foldingbike เขียน:เงินโอนได้รับแล้วครับ เรื่องบันไดเดี๋ยวผมกลับเมืองไทย(๕ ก.ย.)แล้วจะจัดการส่งไปให้นะครับ

ขอบคุณครับ ว่าแต่คันเขียวนี้เท่าไหร่ สภาพแจ่มมาก หรือจะไปขี่เล่นก่อนแล้วหมุนคันอื่นมายั่วอีก...........เดินทางปลอดภับนะครับ

Re: ล๊อตแรกบอร์ดใหม่ "ขายส่งรถพับมือสอง"

โพสต์ โดย START_foldingbike » 03 ก.ย. 2008, 09:21

ถึงพี่ ช. ที่ซื้ไปสองคัน ยังไม่ได้รับเงินส่วนที่เหลืออีก สามพันห้าร้อยบาทนะครับ (รบกวนช่วยจัดการให้ด้วยครับ)

โพสต์ โดย maddogmd » 22 ก.ย. 2008, 13:21

สนใจ Chevrolet ล้อ 16" สีดำครับ...ส่งแบบเก็บเงินปลายทางได้รึป่าวครับ

รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ...กำลังหารถพับไว้ขี่คันแรกอยู่ครับ

maddog_moderndog@hotmail.com
My dream : Backpack with a folding bike to Southern of Thailand's sea.