เป้ adidas,COLUMBIA,asics เป้นักกีฬา คาดเอว เป้สามเหลี่ยม JANSPORT กระเป๋านักกอล์ฟ สะพายเล็ก Samsonite

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

เป้ adidas,COLUMBIA,asics เป้นักกีฬา คาดเอว เป้สามเหลี่ยม JANSPORT กระเป๋านักกอล์ฟ สะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย ngo » 23 พ.ค. 2019, 03:48

ขออนุญาติรวมๆโล๊ะ ของที่บ้านไม่ใช้กันแล้วครับ ของส่วนตัวซื้อมาใช้กันเอง
รวมทุนไว้ใช้จ่ายครับ แบ่งกันไปใช้หน่อยครับ

เป้ adidas,COLUMBIA,asics เป้นักกีฬา คาดเอว
เป้สามเหลี่ยม JANSPORT กระเป๋านักกอล์ฟ สะพายเล็ก Samsonite

กติกาการขายนิดหน่อยครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
ถ้ามีจองแล้วต่อคิว2ได้ครับ
จองแล้วส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ผมส่งเลขบัญชีให้ครับ
หากเกิดความผิดพลาดในการจอง ถือการตัดสินของผมเป็นข้อยุติครับ
สอบถามเพิ่มเติม 0637859065

ลำดับที่ 1 กระเป๋าเป้ asics ของแท้
แบรนด์ดังคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ
บุฟองน้ำนุ่มรอบกระเป๋า มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค มีช่องแยกหน้ากระเป๋า
มีช่องใส่ของด้านข้าง ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม สบายหลัง
สภาพดีไม่มีขาดซ่อมครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5.5” ยาว 11.5” สูง 16”
ขาย 590 บาท รวมส่ง ems
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 2 เป้นักกีฬา McKINLEY ของแท้
แบรนด์นอกคุณภาพสูง เป้เล็กสำหรับนักกีฬาโดยเฉพาะ
ทั้งนักปั่นจักรยาน นักปีนเขา นักวิ่ง วิ่งเทรล วิ่งมาราธอน
สามารถใส่ถุงน้ำได้ มีช่อง H2O มีผ้าคลุมกันฝนที่ก้นกระเป๋า
มีเส้นสะท้อนแสงด้านหน้า ผลิตด้วยผ้าร่มกันละอองน้ำ น้ำหนักเบา
ด้านหลังออกแบบมาเป็นพิเศษ air TECH SYSTEM เย็นนุ่มสบายหลัง
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5” ยาว 9” สูง 14”
ขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 3 กระเป๋าเป้ COLUMBIA ของแท้
แบรนด์ดังคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อกันละอองน้ำ
สายรัดยางยืดด้านหน้าสะท้อนแสงได้
ช่องด้านหลังกระเป๋าสามารถเก็บอุณหภูมิร้อน-เย็นได้
ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม สภาพดีไม่มีซ่อมครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5” ยาว 10” สูง 17”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 4 กระเป๋าทรงสามเหลี่ยม JANSPORT ของแท้
แบรนด์ดังคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ
มีช่องแยกหน้ากระเป๋า มีช่องหูฟัง สายสะพายปรับได้ง่ายด้วยเวลโคร
ด้านหลังและสายสะพายบุฟองน้ำนุ่ม สบายหลัง
กระเป๋าทรงนี้สะพายปั่นจักยานดีมาก
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 7” ยาว 14” สูง 19”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 5 กระเป๋าเป้ adidas ของแท้
แบรนด์ดังคุณภาพสูง กระเป๋าทรง BOX ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ
บุฟองน้ำนุ่มรอบกระเป๋า มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค มีช่องซิบแยกหน้ากระเป๋า
ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม สภาพดีไม่มีขาดซ่อมครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 4.5” ยาว 12” สูง 17”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 6 กระเป๋าคาดเอว COOD ของแท้
แบรนด์เกาหลีคุณภาพ เนื้อผ้ากันละอองน้ำ
ด้านหลังและสายคาดเอว บุฟองน้ำกันกระแทกหนานุ่มมากๆ สายคาดเอวมีช่องซิบ
มีช่องซิบใส่ของด้านหน้า มีช่องใส่ของด้านข้าง
มีกระเป๋าใส่ถุงน้ำมีช่อง H2O เก็บซ่อนได้ มีจุดสะท้อนแสงด้านหน้า
มีสายเป้สามารถสะพายเป็นเป้ได้ เหมาะปั่นจักรยานหรือวิ่งนานๆได้อย่างดี
ถอดสายเป้เก็บได้ สภาพใหม่และสวยมาก
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 4.5” ยาว 9.5” สูง 7.5”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 7 กระเป๋าเป้เล็ก asics ของแท้
มีช่องซิบแยกหน้ากระเป๋า มีเส้นสะท้อนแสงด้านหน้า
มีช่องตาข่ายใส่ของด้านข้าง ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม
ขนาดเล็กเหมาะสะพายใส่ของปั่นจักรยาน สภาพดีไม่มีขาดซ่อมครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5” ยาว 9” สูง 13”
ขาย 440 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 8 กระเป๋าสะพายนักกอล์ฟ Titleist ของแท้
แบรนด์ดังที่นักกอล์ฟต้องรู้จัก ผลิตด้วยเนื้อผ้ากันละอองน้ำ มีช่องแยกใส่รองเท้า
มีช่องใส่ของด้านหน้าและด้านข้าง และด้านหลัง
สามารถใส่ของเดินทางหรือใส่ของไปออกรอบไดร์ฟกอล์ฟ
ยี่ห้อนี้ราคาบนห้างไม่ต่ำกว่า 4-5พันบาท สภาพดีไม่มีขาดซ่อมครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 10” ยาว 18.5” สูง 10”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 9 กระเป๋าสะพาย Samsonite ของแท้
กระเป๋าแบรนด์ดังคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรูกันละอองน้ำ
มีช่องแยกใส่ของเยอะ ใส่ไอแพดแอร์ได้ ฝากระเป๋าปิดแบบกระดุมแม่เหล็ก
ฝากระเป๋ามีช่องซิบ มีช่องด้านช่างมีฝาปิดแบบกระดุมแม่เหล็ก มีช่องด้านหลัง
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 2.5” ยาว 7” สูง 9”
ขาย 440 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ngo

Re: เป้ adidas,COLUMBIA,asics เป้นักกีฬา คาดเอว เป้สามเหลี่ยม JANSPORT กระเป๋านักกอล์ฟ สะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย takham » 23 พ.ค. 2019, 05:29

สนใจลำดับที่1,3,7 ครับขอดูภาพเพิ่มเติม0828944497 line id taotakham0314(คุณเต๋าครับ)

Re: เป้ adidas,COLUMBIA,asics เป้นักกีฬา คาดเอว เป้สามเหลี่ยม JANSPORT กระเป๋านักกอล์ฟ สะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย ngo » 23 พ.ค. 2019, 07:21

BG เขียน:ซื้อ1

ได้ครับผม
BG เขียน:+5 อีกใบครับ

ได้ครับผม

โพสต์ โดย ngo » 23 พ.ค. 2019, 08:02

ลำดับที่ 8 กระเป๋าสะพายนักกอล์ฟ Titleist คุณโอ จองครับ

โพสต์ โดย ngo » 23 พ.ค. 2019, 09:09

arochon เขียน:จอง 7 ครับ

ได้ครับผม
kamon9948 เขียน:รับ3 ครับ

ได้ครับผม

โพสต์ โดย ngo » 23 พ.ค. 2019, 13:22

adventech เขียน:ต่อคิว 9 หลุดจองรบกวนส่งข่าวด้วยครับ

9 ขายแล้วครับผม
kae71 เขียน:9 โอนแล้วครับ ที่อยู่ inbox

ครับผม ขอบคุณครับ