มีนาฬิกา garmin ทำยังให้จับระยะบนเทรนเนอร์ได้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

มีนาฬิกา garmin ทำยังให้จับระยะบนเทรนเนอร์ได้

โพสต์ โดย bianchikuma » 06 ก.ย. 2019, 13:41

ใช้ garmin 935 อยู่ครับ อยากจับระยะบนเทรนเนอร์
ใช้ไมล์ของอะไรที่เชื่อม garmin ได้ครับ cateye ได้ไหม ?
ขอบคุณครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________

Re: มีนาฬิกา garmin ทำยังให้จับระยะบนเทรนเนอร์ได้

โพสต์ โดย visual3dmax » 06 ก.ย. 2019, 14:34

ซื้อ speed เซนเซอร์ ก่ได้ระยะ แล้วครับ แต่ต้องเป็นแบบ ant+ นะครับ