สมาชิกน้องใหม่ ระยองชวนปั่นแนะนำตัวครับ อยู่มาบตาพุด ครับ

Moderator: DESHA

สมาชิกน้องใหม่ ระยองชวนปั่นแนะนำตัวครับ อยู่มาบตาพุด ครับ

โพสต์ โดย Xu7j?j » 17 เม.ย. 2013, 23:27

สวัสดีปีใหม่ไทย ๒๕๕๖ ครับ :D

มาสมัครเป็นสมาชิกระยองชวนปั่นด้วยครับ
ชื่อ นัท อยู่มาบตาพุดครับ

:mrgreen:

รูปภาพ
:lol:

Re: สมาชิกน้องใหม่ ระยองชวนปั่นแนะนำตัวครับ อยู่มาบตาพุด ครับ

โพสต์ โดย คุณสง่า ชลบุรี » 18 เม.ย. 2013, 05:24

ปั่นจากไหน ไปถึงไหนครับสนใจครับ
ล้ออยากแซง แต่แรงขาไม่ถึง

Re: สมาชิกน้องใหม่ ระยองชวนปั่นแนะนำตัวครับ อยู่มาบตาพุด ครับ

โพสต์ โดย ต่าย@RY_Roadbike » 18 เม.ย. 2013, 06:05

ยินดีต้อนรับสู่บ้านระยองชวนปั่นคับ
Rayong Roadbike Team 2012

โพสต์ โดย gogai99 SAHARA » 18 เม.ย. 2013, 16:53

:D :D ยินดีต้อนรับครับ...ปั่นแถวไหนครับ..ผมอยู่ ซ.ประปา2 ปั่นค่ำๆ :D :D

โพสต์ โดย Xu7j?j » 18 เม.ย. 2013, 21:09

gogai99 SAHARA เขียน::D :D ยินดีต้อนรับครับ...ปั่นแถวไหนครับ..ผมอยู่ ซ.ประปา2 ปั่นค่ำๆ :D :D

สวัสดีครับ อยู่ ซ.ร่วมครับ ใกล้ๆ กัน เดี๋ยวนี้ถนนต่อถึงกันหมดละ
ปั่นรถอะไรอยู่ครับ (หมอบหรือภูเขา) ผมปั่นภูเขาอยู่ครับ
ค่ำๆปั่นทุกวันเหรอครับ เริ่มประมาณกี่โมง จากไหนไปไหนบ้างครับ
ก็เคยๆปั่นจากมาบพุดไปสวนศรีเมืองบ้าง ก็โออยู่นะแต่บางวันรถเยอะจริงๆ
(ค่ำๆ คนเดียว รถเก่าๆ :lol: :lol: :lol: )

:mrgreen:

โพสต์ โดย อาย » 18 เม.ย. 2013, 21:15

ผมอยู่ซอยโขดหินเขาไผ่ครับ.ปั่นแถวคลองน้ำหู รถยนต์ไม่เยอะ ไปแหลมเจริญครับ

โพสต์ โดย gogai99 SAHARA » 24 เม.ย. 2013, 16:50

ผมใช้ trek สีแดง อยู่หมู่บ้านชินวัตร์ ซ.1 ใกล้ๆบ้านดาบหนุ่มว่างๆนัด รวม ตัว เบอร์089-7495234 ไก่ ครับ มีอยู่ ซ.แขกอีกคนชื่อ โก๋ ปกติปั่นออกแยกเนินสำลีเลี้ยวซ้ายไป 36 ออกไปทางแยกมาบข่า กลับมาสวนพระเทพ เลี้ยวแยกรพ.มงกฎ ออก ซ.แขก กลับมาบพุดครับ ช่วงจากแยกเนินสำลีไปมันมืดๆนะครับ

โพสต์ โดย mornza » 29 เม.ย. 2013, 15:28

ผมชื่อ อามร ครับ อยู่บ้านโชคนิมิต9 ข้างคลองน้ำหูครับ กำลังหัดปั้นเสือภูเขาครับ ปรกติถ้าไม่เข้าเวรผมจะปั่นจากบ้านไปป่าทรายตรงข้ามร้านอาหาร เทอราคอตต้า ครับ แล้วปั่นรอบป่าทรายสัก 2 รอบแล้วก็ปั่นกลับครับ

รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us
ไม่คิดจะลงแข่งแย่งความเป็นหนึ่งไม่ดึงดันกับใคร สุดท้ายก็แค่เหนื่อย ไม่มีใครได้อะไร สิ่งเดียวที่คิดจะแข่งขัน นั่นคือตัวของเรา อาจจะเคยดีแล้วเมื่อวันเก่า แต่มันยังไม่พอ ต้องดีกว่าเก่า ต้องดีกว่า ต้องดีไปกว่าเมื่อวาน ต้องแซงตัวเรา ต้องแซงคนเก่าให้ตามไม่ทัน

โพสต์ โดย DESHA » 29 เม.ย. 2013, 18:48

เส้นทางป่าทราย เป็นเส้นทางอีกแห่งที่น่าปั่น ..
จะมีพี่ๆกลุ่มเขาโบถน์และใกล้เคียงปั่นกันเยอะแยะเรยครับ
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

โพสต์ โดย gogai99 SAHARA » 30 เม.ย. 2013, 17:05

[quote="mornza"]ผมชื่อ อามร ครับ อยู่บ้านโชคนิมิต9 ข้างคลองน้ำหูครับ กำลังหัดปั้นเสือภูเขาครับ ปรกติถ้าไม่เข้าเวรผมจะปั่นจากบ้านไปป่าทรายตรงข้ามร้านอาหาร เทอราคอตต้า ครับ แล้วปั่นรอบป่าทรายสัก 2 รอบแล้วก็ปั่นกลับครับ

รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us[/
ว่างๆเจอกันครับใช้ trekตัวเดียวกันเลย... :D :D